MT Design Award ครั้งที่ 2 จัดโดย Modern Tage House&Design
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9d/2/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9d/2/16/1f44f.png)
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5d/2/16/1f3c6.png)
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/2/16/1f948.png)
เรียกได้ว่าเป็นงาน freestyle ภายใต้โจทย์บ้าน knockdown โดยเจ้าฟิว ออกแบบโปรเจค 50 ยังเเจ๋ว ในงานนี้
เว็บไซต์นี้ใช้คุกกี้ เพื่อสร้างประสบการณ์นำเสนอคอนเทนต์ที่ดีให้กับท่าน รวมถึงเพื่อจัดการข้อมูลส่วนบุคคลเพื่อให้ท่านได้รับประสบการณ์ที่ดีบนบริการของเว็บไซต์เรา หากท่านใช้บริการเว็บไซต์นี้ต่อไปโดยไม่มีการปรับตั้งค่าใดๆ นั่นเป็นการแสดงว่าท่านอนุญาตยินยอมที่จะรับคุกกี้บนเว็บไซต์และนโยบายสิทธิส่วนบุคคลของเรา